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       TAARIFA KWA UMMA 
 

     KUJIUZULU NAFASI YA MWENYEKITI WA KAMATI YA RUFANI YA 
LESENI ZA KLABU YA TFF  

 
 

     DAR ES SALAAM,  22 Septemba, 2023  

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Dkt. Damas D. Ndumbaro,(Mb), 

ametangaza rasmi kujiuzulu nafasi ya Mwenyekiti wa Kamati ya Rufani ya Leseni za 

Klabu ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) kufuatia kuteuliwa na Rais wa 

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,  Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan kuwa Waziri wa 

Utamaduni, Sanaa na Michezo Agosti, 30, 2023. 

Mhe. Dkt. Damas Ndumbaro,(Mb) amejiuzulu nafasi hiyo aliyohudumu tangu mwaka 

2017 ili aweze kutekeleza majukumu aliyopewa  na Mhe. Rais kwa haki na kuepusha 

mgongano wa maslahi. 
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